Dubawa

Medlong (Guangzhou) Holdings Co., Ltd. shine babban mai ba da kayayyaki na duniya a masana'antar masana'antar masana'anta, ƙwararre a cikin bincike da kera sabbin kayan spunbond da narkewar samfuran da ba sa saka ta hanyar rassansa DongYing JOFO Filtration Technology Co., Ltd. da ZhaoQing JORO Nonwoven Co., Ltd. Tare da manyan sansanonin samarwa guda biyu a Arewa da Kudancin China, Medlong yana ba da cikakken wasa ga m samar da sarkar abũbuwan amfãni a tsakanin daban-daban yankuna, bauta wa abokan ciniki duk masu girma dabam a duk duniya tare da bambancin premium-quality, high-yi, abin dogara kayan ga likita masana'antu kariya, iska da ruwa tacewa da tsarkakewa, iyali kwanciya, aikin gona yi, kazalika da tsarin aikace-aikace mafita. don takamaiman buƙatun kasuwa.

Fasaha

A matsayin ci-gaba mai ba da mafita na kayan da ba sa saka, Medlong yana alfahari da gudana sosai a cikin masana'antar masana'anta da ba a saka ba fiye da shekaru 20. A cikin 2007, mun kafa ƙwararrun bincike na fasahar injiniya da haɓaka cibiyar a Shangdong, da nufin samarwa abokan cinikinmu a duk faɗin duniya samfuran samfuran da aka keɓance, mafita da sabis, don taimaka wa abokin cinikinmu samun ƙarin ci gaba.

Samfura

Medlong yana da cikakken tsarin sarrafa ingancin samfur, ya sami ISO 9001: 2015 ingantacciyar tsarin gudanarwa ta QMS, ISO 14001: 2015 tsarin sarrafa muhalli EMS, da ISO 45001: 2018 tsarin kiwon lafiya da aminci na sana'a HSMS. Ta hanyar tsayayyen tsarin sarrafa ingancin samfur da kuma ingantattun maƙasudai, Medlong JOFO Filtration ya kafa tsarin gudanarwa guda uku: tsarin gudanarwa mai inganci, tsarin kiwon lafiya da aminci na sana'a, da tsarin muhalli.

A ƙarƙashin kulawar ƙungiyar kulawar inganci mai kyau na Medlong, za mu iya sarrafa dukkan tsari daga siye da adana kayan albarkatun ƙasa zuwa samarwa, marufi da jigilar kayayyaki don saduwa da buƙatun aiwatar da filayen aikace-aikacen daban-daban.

Sabis

Ci gaba da tattaunawa mai inganci da inganci, zurfin fahimtar manyan bukatun abokan ciniki, Medlong ya himmatu wajen samar da shawarwarin ƙirar samfura na ƙwararru wanda ƙungiyar R&D mai ƙarfi ta goyan bayan, da nufin taimakawa abokan cinikin da muka yi wa hidima a duk faɗin duniya don haɓaka kowane buƙatu masu canzawa. sababbin filayen.